Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhanh căn nhà đẹp 1 trệt 1 lầu KDC Bửu Long, đường số 7 giá rẻ, chỉ 4 tỷ 500 triệu
Ngày đăng: 12/12/2024
5.7
Trung bình
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà 1 trệt 1 lầu KDC Bửu Long, đường số 7 giá rẻ chỉ 4 tỷ 500 triệu. - Diện tích: 4,2m x 18,1m (75,6m²). - Hướng: Bắc. - Hiện trạng: Nhà 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 toilet, bếp. - Khu dân cư hiện hữu, ở kín 100%. Đường bàn cờ thông thoáng. - Pháp lý: Thổ cư 100%, sổ hồng sẵn, sang tên ngay. - Giá bán: 4 tỷ 500 triệu. Liên hệ: 0962 480 ***
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
096 248 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc
Vị trí bản đồ
4,5 tỷ
3 PN, 2 WC
75.6 m²
59,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Carillon 7, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
VH
Võ Tấn Huy
Môi giới
Carillon 7
Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
4
17
Đã bàn giao
Giới thiệu dự án
Tên dự án:Carillon 7
Chủ đầu tư:Công ty CP Thương mại Xây dựng Dịch vụ Phúc Bảo Minh
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhanh căn nhà đẹp 1 trệt 1 lầu KDC Bửu Long, đường số 7 giá rẻ, chỉ 4 tỷ 500 triệu
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.