Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 4 tầng giá siêu hời tại Nhất Chi Mai, Tân Bình, 75 tỷ, 562 m2

Ngày đăng: 02/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh, biệt thự 4 tầng này mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 562 m2. Được thiết kế sang trọng và hiện đại, ngôi nhà có pháp lý đầy đủ, hứa hẹn sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm sự an cư lạc nghiệp. + Diện tích rộng rãi 562 m2, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình lớn. + Giá bán hấp dẫn 75 tỷ VND, phù hợp với giá trị thực của bất động sản. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: + Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. + Gần chợ và siêu thị, dễ dàng mua sắm hàng hóa. + Có công viên, không gian xanh cho các hoạt động ngoài trời. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà, vui lòng liên hệ Trần Thị Bình qua số điện thoại 0779737552

Xem thêm

Liên hệ:

077 973 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

75 tỷ

562 m²
133,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nhất Chi Mai, P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Hồng Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 4 tầng giá siêu hời tại Nhất Chi Mai, Tân Bình, 75 tỷ, 562 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.