Tin đăng đã hết hạn.

Đường nhựa 8m - Ngay sân bay TSN - Nhà mới leeng keeng - - SHR - Thu nhập 40tr/ Th

Ngày đăng: 26/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự sắp hoàn thiện. Bán biệt thự đừơng nhựa 8m ngay sân bay TSN - Nhà mới leng keng - xách Valy vào ở ngay - Chìa khoá trao tay. Biệt thự mi ni - Thu nhập 40tr/ Th. HXH dân trí cao - Bao hoàn thiện. Diện tích: 6.2 x 15m (MT xéo 6.7m. Kết cấu: 4 tầng (8P - 8WC). Địa chỉ: Bạch Đằng - Phường 2 - Tân Bình - TP. HCM. Giá bán: 13.5 Tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

93 m²
145,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Dân Trí, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Lê Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường nhựa 8m - Ngay sân bay TSN - Nhà mới leeng keeng - - SHR - Thu nhập 40tr/ Th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.