Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự 5 tầng, đẳng cấp xa hoa, lộng lẫy, trung tâm quận Tân Bình

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

ĐẲNG CẤP XA HOA - LỘNG LẪY - BIỆT THỰ 5 TẦNG TẠI Q. TÂN BÌNH - 325M2 - Cuộc sống với những bận rộn, áp lực nơi Sài Thành....Biệt thự 325m2 tại Tân Bình sẽ mang đến cho quý khách cảm giác thật sự thoải mái, tiện nghi và yên tĩnh mỗi ngày - Với kiến trúc hiện đại, phong cách độc đáo, đầy đủ tiện nghi với sân vườn, hầm để xe rộng rãi, thang máy, hồ bơi, 7 phòng ngủ master khép kín cùng các tiện ích khác. ... - Nằm ở vị trí trung tâm quận Tân Bình ngay trục đường CMT8 thuận lợi di chuyển về các quận 1, quận 3,... Gần sân bay, nhà thờ Chí Hoà, trung tâm vui chơi giải trí - Rất nhiều nội thất sang trọng để lại theo chủ mới - Diện tích 325m2 ngang 11m dài 36m - Pháp lý rõ ràng, hoàn công đủ, khương - LH Tám chuyên nhà đất chính chủ giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

090 454 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

69 tỷ

325 m²
212,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Bành Văn Trân, P. 7, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự 5 tầng, đẳng cấp xa hoa, lộng lẫy, trung tâm quận Tân Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.