Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự 3PN, 4WC tại Phan Huy Ích, Tân Bình, 15 tỷ, 68 m2

Ngày đăng: 21/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà biệt thự tuyệt đẹp tại Phan Huy Ích, Tân Bình. Căn nhà với thiết kế sang trọng, gồm: - 3PN + 4WC + bếp. - Diện tích: 68m2, mặt tiền rộng 8m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho ô tô ra vào. - Hướng cửa chính và ban công đều hướng Tây Nam, phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch. Điểm nổi bật: + Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. + Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình. Gần các tiện ích: - Gần công viên cây sộp, lý tưởng cho những buổi dạo chơi. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh gần đó. - Trường mầm non Phù Đổng, Trường mầm non Anh Đào Quận 12 chỉ cách vài phút di chuyển. - Bệnh viện Đa Khoa Tâm Trí Sài Gòn trong khu vực thuận tiện. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0938380929 - Dangphihung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 4 WC
68 m²
220,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dangphihung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự 3PN, 4WC tại Phan Huy Ích, Tân Bình, 15 tỷ, 68 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.