Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự view Công Viên 37,5x20 3 tầng thang máy phù hợp làm tập đoàn công ty

Ngày đăng: 25/04/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Ngay Trung Tâm Phường 4, Tân Bình chính là lựa chọn khó tìm và xứng đáng đầu tư:
Diện tích lớn 37.5x 20 sổ vuông vức+ Kết cấu 3 tầng 1 lửng + thang máy sẵn sàng cho công ty lớn, văn phòng tập đoàn công ty
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp hỗ trợ vay, sang tên nhanh chóng.
Nội thất cao cấp, đầy đủ tiện nghi, nhà có hồ bơi sang trọng, chỉ việc xách vali vào ở hay vận hành kinh doanh.
View công viên yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp nghỉ dưỡng, tiếp khách sang trọng.
Gần sân bay, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, mọi tiện ích trong tầm tay.

Giá bán: 139 tỷ - Có thương lượng thiện chí với khách thật sự quan tâm!

Đừng để lỡ cơ hội sở hữu một trong những căn hiếm có bậc nhất Tân Bình nơi mà mỗi mét vuông đều mang lại giá trị!

Xem thêm

Liên hệ:

091 938 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

139 tỷ

600 m²
231,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự view Công Viên 37,5x20 3 tầng thang máy phù hợp làm tập đoàn công ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.