Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3 mặt tiền khu K300 giá 30.3 tỷ diện tích 112m2

Ngày đăng: 26/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố căn góc 3 mặt tiền.
- MT: Đường C18, khu K300, P.12, Q. Tân Bình. Đường hiện hữu: 14m và 6m-6m...
- DT: 112m2. Rộng: 5.6m x dài 20m. Nhà hiện trạng 4 tầng nổi, tổng sàn xd=457.8m2.
- Pháp lý: sổ hồng
- Giá bán: 30.3 tỷ.
- Vị trí đẹp, cách đường Cộng Hòa khoảng 250m, khu vp/kd/ buôn bán sầm uất, đầy đủ tiện ích xung quanh..

Xem thêm

Liên hệ:

093 851 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

30,3 tỷ

112 m²
270,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938512388

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3 mặt tiền khu K300 giá 30.3 tỷ diện tích 112m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.