Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp đường Bình Giã 12x28m hầm 4 lầu chỉ 52 tỷ

Ngày đăng: 05/10/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
"Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp đường Bình Giã, Phường 13, Quận 3.
- Diện tích: 12mx28m. DTCN 335m².
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng. Nội thất cao cấp, có sân vườn hồ cá koi nhà thiết kế kiểu cổ điển cục kì sang trọng và đẳng cấp.
- Vị trí cực kì đẹp khu vực nội bộ chỉ vài căn biệt thự. Hẻm rộng 8m sạch đẹp, dân trí cao, không buôn bán lấn chiếm.
- Giao thông thuận tiện, Ngay khu trung tâm K300 đầy đủ mọi tiện ích dịch vụ.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 52 tỷ còn thương lượng.
- Liên hệ ngay Lê Hoàng: 0919 278 *** để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay tài sản đẳng cấp này.
http://www.nhasohong.com.vn"
Xem thêm

Liên hệ:

091 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

52 tỷ

5 PN, 4 WC
335 m²
155,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp đường Bình Giã 12x28m hầm 4 lầu chỉ 52 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.