Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Lavilla Green City, 4,189 tỷ, 100m2, 3PN, 4WC, hướng Đông Bắc

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An với 100m2 diện tích. - Đặc điểm nổi bật: 3PN, 4WC, 3 tầng, thiết kế hiện đại, không nội thất. - Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe hơi. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Aoen 200m - Bệnh viện Vạn An 1 chỉ 5 phút di chuyển. - Hệ thống ngân hàng, nhà hàng, khách sạn Giới thiệu dự án: - Lavilla Green City tọa lạc tại Phường 6, TP. Tân An, Tỉnh Long An, do Đồng Tâm Group đầu tư. - Dự án bao gồm 800 căn nhà phố, thiết kế 1 trệt 2 lầu, với nhiều loại hình biệt thự ven sông. - Tiện ích nội khu phong phú: công viên ven sông, vườn Nhật Bản, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, Clubhouse với hồ bơi, sân tennis và khu mua sắm.

Xem thêm

Liên hệ:

083 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

3 PN, 4 WC
100 m²
41,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Lavilla Green City, 4,189 tỷ, 100m2, 3PN, 4WC, hướng Đông Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.