Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề TX3-26 Vinhomes Green City, diện tích 97.2m2, xây 256.7m2, gần công viên lớn, giá 7.24 tỷ (chưa VAT).

Ngày đăng: 07/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà liền kề TX3-26 tại Vinhomes Green City, vị trí gần công viên lớn.
Diện tích đất 97.2m2, diện tích xây dựng 256.7m2.
Giá bán 7.24 tỷ (chưa bao gồm VAT).
Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và tiện lợi cho giáo dục.
Liên hệ ngay 0932433114 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 243 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,24 tỷ

97.2 m²
74,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Địa chỉ
Green City, Tp. Tân An, T. Long An
LB

Lương Minh Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề TX3-26 Vinhomes Green City, diện tích 97.2m2, xây 256.7m2, gần công viên lớn, giá 7.24 tỷ (chưa VAT). - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.