Bán biệt thự trong sân golf Tam Đảo, diện tích 1800m2 4 tầng, 1PN 1WC, có bể bơi, sân pick, full đồ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự sân Golf Tam Đảo, view sân Golf. - Biệt thự xây dựng kiên cố hiện đại 4 tầng, thiết kế 12PN 10WC. - Có bể bơi riêng, sân đánh Pick. - Full nội thất cao cấp, nhập khẩu. - Dòng tiền cho thuê hàng tháng 200tr. - Diện tích đất 1.800m2, có hơn 900m2 sổ đỏ sở hữu lâu dài. - Nhà mới xây phong cách hiện đại. - Nằm trong lõi sân Golf Tam Đảo, mát mẻ quanh năm. - Giá bán thương lượng. * Anh chị quan tâm inbox em xem thực tế nhà 0969576333 Em Sang.

Xem thêm

Liên hệ:

096 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

32 tỷ

1.800 m²
17,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Hồ Sơn, H. Tam Đảo, T. Vĩnh Phúc
TS

Trần Văn Sang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự trong sân golf Tam Đảo, diện tích 1800m2 4 tầng, 1PN 1WC, có bể bơi, sân pick, full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.