Tin đăng đã hết hạn.

Villa nghỉ dưỡng Golf Tam Đảo vị trí đắc địa khu nghỉ dưỡng triệu đô

Ngày đăng: 13/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Villa 7PN: Cần bán. Toạ lạc: Nằm trong dãy E khu biệt thự sân golf Tam Đảo với khí hậu mát mẻ, yên tĩnh. Villa được xây dựng theo phong cách Châu Âu sang - sịn - mịn với các tiêu chí tiện ích: 7 phòng ngủ tiêu chuẩn đầy đủ điều hoà 2 chiều cực mát. Bể bơi siêu rộng, tha hồ bơi lội view sân golf. Tầng mái ngắm hoàng hôn cực chill với toàn cảnh khu. Đang cho thuê. - T2 - T5: 8tr - 9tr. - T6: 12.000.000. - Chủ Nhật: 10.500.000. - Thứ 7: 13.000.000. Lh: 0985736656

Xem thêm

Liên hệ:

098 573 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

32 tỷ

1.200 m²
26,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa nghỉ dưỡng Golf Tam Đảo vị trí đắc địa khu nghỉ dưỡng triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.