Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liên kế 7x23m xây 5 tầng + hầm giá chỉ 35 tỷ Sunlake Vạn Phúc

Ngày đăng: 25/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ LIÊN KẾ SUNLAKE XÂY SẴN 5 TẦNG + HẦM DIỆN TÍCH LỚN

Diện tích đất: 7x23m, tổng sàn 578m²
Kết cấu: Hầm trệt 3 lầu sân thượng, đã xây thô kiên cố
Đặc biệt: Có hố chờ thang máy, tối ưu thiết kế về sau
Đối diện công viên, cạnh hồ bơi và view hồ Đại Nhật
Sổ hồng riêng sang tên ngay
Giá bán 35 tỷ, chủ thiện chí có thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

090 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

35 tỷ

163 m²
214,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vạn Phúc City, Tp. Sông Công, T. Thái Nguyên
TP

Thiên Thư Vạn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liên kế 7x23m xây 5 tầng + hầm giá chỉ 35 tỷ Sunlake Vạn Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.