Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự xanh Sunlake Vạn Phúc giá rẻ Quốc Lộ 13 Thủ Đức bên sông thoáng mát 25 - 30 - 100T

Ngày đăng: 12/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần Bán gấp biệt thự shop villa Sunlake Villas, Mansion khu đô thị Xanh Vạn Phúc TP Thủ Đức giá rẻ.
* Liên hệ ngay: Mỹ Nga (PKD): 0903159138 để mời xem mua nhanh giá rẻ.

* Diện tích: 7 * 23: 161 m2; (5 tầng, hầm).
+ DTSD: 800 m2.
+ Kết cấu: Hầm + 4 tầng.
+ Giá bán nhanh: 28.5 tỷ; 30T - 38 - 45 - 65 tỷ. (7 * 23; 10 * 23; 20 * 23; 5 tầng).
* Liên hệ ngay: Mỹ Nga (138): 0903159138 để mời xem mua nhanh giá rẻ.

* Vị trí đắc địa: Quốc Lộ 13 - Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Phước - Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
- Khu 3 mặt giáp sông: Nơi sinh khí vượng tài!
- Quy mô: 198 ha.
- Vốn đầu tư: 3 tỷ USD.
- Quận 1, sân bay Tân Sơn Nhất: 10 phút.
- Kết nối TP. Thủ Đức - Bình Thạnh - Gò Vấp - Phú Nhuận - Tân Bình - Q 3.
- Tiện ích nội khu: Trường quốc tế Emasi, bến du thuyền Dragon Bay; công viên, hồ bơi, sân bóng, khu vui chơi giải trí, phố đi bộ, TTTM, quảng trường nhạc nước quốc tế OCEAN WORLD..
- Tiện ích ngoại khu: Hệ thống các trường học: Luật, Kinh Tế - Luật, Ngoại Thương, GTVT... TTTM Giga Mall, Emart, nhà hàng, chợ, siêu thị...
+ Thông Phạm Văn Đồng - QL 1 A: Dễ dàng di chuyển khắp mọi nơi!

* Nhà phố 7 * 20m, 7 * 22m; 9 * 20 (5 tầng, hầm); 6 tầng.
+ Giá bán: 23 tỷ - 24.5 tỷ; 27 - 29 - 31 - 33 T; 35 - 46 tỷ.
+ Khu Đông Nam, Royal, Mặt tiền kinh doanh.

* Nhà phố: 5 * 20; 5 * 22; 6 * 17; 7 *. 7 (5 Tầng, hầm).
+ Giá bán: 14 - 16 tỷ; 17 - 18.5T; 21.5 - 25T.
* Liên hệ: Mỹ Nga (138): 0903 159 * để tư vấn chi tiết và mời đi xem.

* Biệt thự Sunlake:
- Biệt thự 7x23m 28.5 tỷ - 38 tỷ tùy vị trí, View Hồ Bơi Và Công viên.
- Shophouse đường lớn 25m.

* Biệt thự lớn mặt tiền sông: 20 * 23; 18 * 19; (4 - 5 Tầng): 100 tỷ - 200 tỷ. Mansion; Jardin ngay bến du thuyền.

+ Pháp lý hoàn chỉnh. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

+ (Lưu ý: Đất đai có tính khan hiếm, nhất là vị trí đẹp gần trung tâm, giao dịch nhanh, điều chỉnh nhanh. Mong quý khách hàng xem xét chớp thời cơ ra quyết định. Giá có thể điều chỉnh theo thời gian).

Xem thêm

Liên hệ:

090 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

5 PN, 5 WC
161 m²
173,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vạn Phúc City, Tp. Sông Công, T. Thái Nguyên
VN

Võ Thị Mỹ Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự xanh Sunlake Vạn Phúc giá rẻ Quốc Lộ 13 Thủ Đức bên sông thoáng mát 25 - 30 - 100T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.