Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Marina Complex 144m , nhà 3,5 tầng - view sông Hàn, cầu Thuận Phước - giá chỉ 10,7 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Bán nhà phố Marina Complex Sơn Trà, Đà Nẵng. - Diện tích: 144,6 m² (6*24m). - Kết cấu: 3,5 tầng, thiết kế hiện đại. - Mặt tiền đường: 7,5m, vỉa hè rộng 8m. - Vị trí: Ven sông Hàn, view cầu Thuận Phước, sau nhà là công viên lớn, không gian thoáng mát. - Pháp lý: Sổ đỏ/sổ hồng, minh bạch. - Giá bán: 10,7 tỷ. * Tiện ích & tiềm năng: - Nằm trong khu đô thị Marina Complex quy hoạch đồng bộ, an ninh. - Gần trung tâm, dễ kết nối các tuyến đường lớn. - Không gian sống xanh giá trị giữ bền vững. - Thích hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

090 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

144 m²
74,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Marina Complex 144m , nhà 3,5 tầng - view sông Hàn, cầu Thuận Phước - giá chỉ 10,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.