Tin đăng đã hết hạn.

12 căn biệt thự đẳng cấp nhất đà nẵng - sun ponte phân khu the rio

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SUN PONTE PHÂN KHU THE RIO Siêu phẩm biệt thự ven sông Hàn Đẳng cấp xứng tầm chủ nhân tinh hoa CHỈ 12 CĂN VILLA XÂY SẴN SỐ LƯỢNG GIỚI HẠN Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong Linh hoạt thiết kế theo cá tính gia chủ Villa song lập: Diện tích từ 270m² 314m² Villa đơn lập View trực diện sông Hàn: Chỉ còn 2 căn duy nhất, diện tích 290m²/căn Sở hữu lâu dài pháp lý minh bạch TỔ HỢP THƯƠNG MẠI VEN SÔNG PHÁT TRIỂN KINH DOANH ĐỈNH CAO 41 căn townhouse cao 6,5 tầng, sở hữu TMDV Lý tưởng để kinh doanh cho thuê mở văn phòng đầu tư sinh lời Tọa lạc đối diện bến du thuyền đẳng cấp Hứa hẹn trở thành tổ hợp ven sông sang trọng và sầm uất bậc nhất trong tương lai TIỆN ÍCH NỘI KHU & NGOẠI KHU ĐỈNH CAO Nội khu: Gym Spa Kid club Thể thao trong nhà Bể bơi Sky Garden Vườn ngoài trời Cửa hàng tiện lợi Công viên nội khu Ngoại khu: Quảng trường hoa hồng Công viên Nguyễn Văn Trỗi Đài bắn pháo hoa quốc tế DIFF Biển Mỹ Khê Sun World Asian Park TT thể thao Sơn Trà Sân bay quốc tế Đà Nẵng Thông tin chi tiết về giá & chính sách bán hàng của 2 toà căn hộ view sông Hàn và shophouse thương mại sẽ được gửi riêng khi khách liên hệ. Liên hệ ngay: Trường Minh 0905598885 để nhận tư vấn chi tiết Inbox để nhận hình ảnh thực tế và bảng giá cập nhật mới nhất Sun Ponte The Rio Biệt thự ven sông cho giới tinh hoa, đón đầu tiềm năng sinh lời đột phá!

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5 PN, 5 WC
290 m²
103,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NM

Nguyễn Trường Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 12 căn biệt thự đẳng cấp nhất đà nẵng - sun ponte phân khu the rio - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.