Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Biệt Thự Sân Vườn Đường Khúc Hạo , Sơn Trà . Giá 17,4 tỷ . DT 155m2

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ Gởi bán nhà Biệt Thự sân vườn đường Khúc Hạo , Sơn Trà - DT 155m2 ( góc 2 mặt tiền đường 10m5) - Vị trí thông sông thông Biển - Nhà 3 tầng , 4PN , sân vườn rộng rãi vào thưởng thụ ngay , thoáng mát.. Gần Sông mát mẻ Giá bán 17.4 tỷ Lh ( làm việc chính chủ )

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

17,4 tỷ

155 m²
112,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Khúc Hạo, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
t

thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Biệt Thự Sân Vườn Đường Khúc Hạo , Sơn Trà . Giá 17,4 tỷ . DT 155m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.