Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự biển mặt tiền Mân Thái view triệu đô

Ngày đăng: 20/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự biển mặt tiền Mân Thái view triệu đô. Vị trí độc tôn: Mặt tiền biển Mân Thái cung đường du lịch đắt giá nhất Đà Nẵng. Đường 15m, vỉa hè 7m rộng thoáng. Bao quanh là khách sạn, resort, nhà hàng sang trọng. Thông tin chi tiết: Diện tích: 107,7m2 (ngang 5m vuông đẹp). Kết cấu: 3 tầng + 1 tum kiến trúc hiện đại, sang trọng. Công năng: 4 phòng ngủ rộng, phòng khách bếp đẳng cấp, phòng thờ, sân thượng view biển lý tưởng. Thích hợp: Nghỉ dưỡng, homestay cao cấp, boutique hotel hoặc đầu tư khai thác lâu dài. Giá bán: 32 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ: Phú 0345960368

Xem thêm

Liên hệ:

034 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

32 tỷ

4 PN, 4 WC
107.7 m²
297,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NP

Nguyễn Hồng Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự biển mặt tiền Mân Thái view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.