Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán căn villa hồ bơi mini full nội thất xịn xò mặt tiền khu biển vui chơi nhộn nhịp mân thái

Ngày đăng: 27/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CHÀO BÁN CĂN VILLA HỒ BƠI TRONG NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN TÂN THÁI 3 (SƠN TRÀ) - Công năng : sân để xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2wc, hồ bơi, full nội thất xịn xò. Có bãi đậu đỗ xe 24/24 - Diện tích : 76,5m2 - Vị trí siêu đẹp mặt tiền đường 5m5 sát bãi tắm Mân Thái, khu biển vui chơi với vô vàng trò chơi hấp dẫn thu hút đông đảo khách du lịch như chèo SUP, dù lượn,... Nổi tiếng với món mỳ tôm mực và ty tỷ món hải sản tươi ngon hấp dẫn. Khách mua có có thể để dành nghỉ dưỡng hoặc cho khách du lịch thuê kiếm dòng tiền ổn định. - Giá 10,5ty (TL)

Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
136,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Tân Thái, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TV

Tạ quang Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán căn villa hồ bơi mini full nội thất xịn xò mặt tiền khu biển vui chơi nhộn nhịp mân thái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.