Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 5 tầng góc 3 mặt tiền view trực diện biển Mỹ Khê, Đà Nẵng

Ngày đăng: 05/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự 5 tầng góc 3 mặt tiền view trực diện biển Mỹ Khê, Đà Nẵng. Biệt thự đẳng cấp vị trí vàng dòng tiền bền vững. Địa chỉ: Mặt tiền đường biển Hoàng Sa, phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng. Diện tích đất: 142,2m2 (6,5 x 22m) hướng Đông Nam. Kết cấu: Biệt thự 5 tầng thiết kế hiện đại, thông thoáng. Gồm 5 phòng ngủ khép kín. Hồ bơi riêng trong nhà. Full nội thất cao cấp, vào vận hành ngay. Đang cho thuê lưu trú 60 triệu/tháng. Hợp đồng thuê dài hạn 10 năm dòng tiền ổn định. Phù hợp khách mua đầu tư nghỉ dưỡng, kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài. Vị trí đắt giá: 3 mặt thoáng: Mặt trước view thẳng biển Mỹ Khê triệu đô. Mặt bên và sau kẹp kiệt ô tô 5m, cực kỳ thông thoáng. Đường chính 15m, lề rộng 9m. Giá bán đến công chứng chỉ: 4x tỷ (thương lượng trực tiếp). Liên hệ ngay: 0905471214 Thiên Hiếu. Sản phẩm đẹp vị trí hiếm sinh lời đều! Đừng bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 547 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 PN, 5 WC
142.2 m²
316,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Sa, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MH

Mr Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 5 tầng góc 3 mặt tiền view trực diện biển Mỹ Khê, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.