Tin đăng đã hết hạn.

Gần biển! bán villa 5 tầng 245m2 59,5 tỷ - mt đỗ thế chấp - q. sơn trà

Ngày đăng: 02/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

GẦN BIỂN! BÁN VILLA 5 TẦNG 245M2 59,5 TỶ - MT ĐỖ THẾ CHẤP - Q. SƠN TRÀ + Diện tích: 245m2, ngang 12m + Giá: 59,5 tỷ có thương lượng + Vị trí: Nơi tập trung nhiều khách sạn, nhà căn hộ, nhà hàng, cà phê, siêu thị Mini. Đi bộ ra tới đường Võ Nguyên Giáp và bãi tắm biển. + Villa 5 tầng có thang máy với 10 phòng ngủ đầy đủ nội thất với thiết kế sang trọng & hiện đại theo phong cách Bohemain, gồm: - Hồ bơi & Penhouse view biển; - Cây cảnh + hồ cá mini, phòng thờ, phòng giặt & phơi đồ; - Phòng ngủ khép kín đầy đủ tiện nghi; - Sân để xe, bếp & phòng ăn. + Dòng tiền 300 triệu/tháng. --------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh Chuyên toàn bộ đất biển - Toà căn hộ biển - Khách sạn biển ĐN. ---------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

245 m²
242,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Đỗ Thế Chấp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần biển! bán villa 5 tầng 245m2 59,5 tỷ - mt đỗ thế chấp - q. sơn trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.