Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 6PN có hồ bơi mặt tiền Phạm Quang Ảnh, Sơn Trà, Đà Nẵng. LH: 0905982668

Ngày đăng: 23/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự 6PN, 7WC, 3 tầng, diện tích 140m2, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi. - Diện tích: 140m2. - Thiết kế 3 tầng gồm 6PN, 7WC, hồ bơi, sân rộng... - Sẵn hợp đồng thuê 50tr/tháng. + Gần bệnh viện 199 - bộ công an, bệnh viện 199 - khoa phục hồi chức năng - bệnh nghề nghiệp. + Gần công viên Nguyễn Văn Trỗi, thích hợp cho những buổi dạo chơi. + Gần trung tâm ngoại ngữ Broadway, trung tâm Anh ngữ Pingo, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em. Liên hệ ngay Mã Hồng Phúc qua số điện thoại 0905982668 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 598 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

140 m²
92,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Phạm Quang Ảnh, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HP

Hồng Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 6PN có hồ bơi mặt tiền Phạm Quang Ảnh, Sơn Trà, Đà Nẵng. LH: 0905982668 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.