Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm! Cần bán gấp biệt thự sân vườn 3 tầng sát biển Mỹ Khê, ngay trục Nguyễn Văn Thoại

Ngày đăng: 14/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 95m², ngang 5.3m đất vuông vức, cực kỳ phong thủy. Kết cấu: 3 tầng thiết kế biệt thự, không gian mở, nhiều cây xanh. Công năng hoàn hảo: O Gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, nội thất cao cấp, vào ở hoặc khai thác ngay. O Khu sân BBQ ngoài trời cực chill, giếng trời đón gió tự nhiên. O Sân trước để ô tô, tiện lợi cho cả gia đình hoặc khách thuê. Hiện trạng: Chủ nhà từng vận hành homestay chuyên phục vụ khách Tây, lượng khách ổn định có thể bàn giao toàn bộ nội thất & mô hình. Giá trị & tiềm năng sinh lời: Khai thác homestay hiệu quả, doanh thu cao nhờ vị trí hút khách. Khu vực du lịch biển sầm uất giá trị gia tăng theo thời gian. Gần sân bay quốc tế, trung tâm TP, thuận tiện lưu trú dài hạn & ngắn hạn. Khu vực: Gần biển Mỹ Khê phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Diện tích: 95m² ngang 5.3m. Kết cấu: 3 tầng 4PN sân BBQ sân để ô tô. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh. Giá bán: Chỉ với 1x tỷ (x nho nhỏ) cơ hội đầu tư không thể tốt hơn! Liên hệ ngay em Thiên Mỹ Hương 0933765169 để xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN
95 m²
126,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Thị Hà Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm! Cần bán gấp biệt thự sân vườn 3 tầng sát biển Mỹ Khê, ngay trục Nguyễn Văn Thoại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.