Tin đăng đã hết hạn.

Căn đẹp nhất dự án sonata , trục s2 ngay đài vọng cãnh ngắm sông hàn

Ngày đăng: 14/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CĂN TOWNHOUSE TRỤC TRUNG TÂM DỰ ÁN , MÃ CĂN S2.54
Vị trí: Hướng Tây, đón gió khe thoáng từ sông Hàn, có đài vọng cảnh
Diện tích đất: 108m²
Diện tích xây dựng: 261m² (3 tầng)
Thiết kế: Đơn vị Tây Ban Nha Design Lab
Đường trước nhà: 15,5m (Lòng đường 7,5m + Vỉa hè 4m mỗi bên)

Giá & Ưu đãi Tháng 5/2025
Giá niêm yết: 19,2 tỷ

Quà tặng: 1 cây vàng (trị giá khoảng 80 triệu)

Chiết khấu thanh toán không vay: 10% = 1,729 tỷ

Giá thanh toán cuối cùng sau ưu đãi: 17,2 tỷ

Chi tiết Cấu thành Giá
Giá chuyển nhượng đất (108m²):
14,851 tỷ (~ 137,5 triệu/m²)

Chi phí xây dựng 3 tầng (261m²):
2,349 tỷ (~ 9 triệu/m²)
Thiết kế từ Design Lab Tây Ban Nha

Đánh giá Nhanh
Vị trí: Gần sông, có khe thoáng tự nhiên, tiềm năng cao về phong thủy và sinh thái

Thiết kế quốc tế, thẩm mỹ hiện đại, phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê cao cấp

Giá đất hợp lý với khu vực trung tâm ven sông

Xem thêm

Liên hệ:

077 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

172 tỷ

3 WC
261 m²
659 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
QT

Qlda Minh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn đẹp nhất dự án sonata , trục s2 ngay đài vọng cãnh ngắm sông hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.