Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng, khu đô thị VSIP Quảng Ngãi

Ngày đăng: 21/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng, khu đô thị VSIP Quảng Ngãi. Giá: 2 tỷ 850. Vị trí trung tâm đô thị VSIP sầm uất, hiện đại, dân cư đông đúc. Nhà đẹp, đầy đủ tiện nghi. Cho thuê ngay với thu nhập ổn định 12 - 15 triệu/tháng. An ninh 24/24, môi trường sống văn minh. Tiềm năng tăng giá mạnh cùng sự phát triển VSIP. Lựa chọn an cư lý tưởng của cán bộ, chuyên gia & kỹ sư nước ngoài tại Quảng Ngãi. Liên hệ tư vấn ngay: 0376764576 Minh Trực BĐS | Đất Quảng Ngãi. Nhà đất thật giá trị thật.

Xem thêm

Liên hệ:

037 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
126 m²
22,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dịch vụ hỗn hợp Vsip Quảng Ngãi, Đ. Quốc lộ 1A, X. Tịnh Phong, H. Sơn Tịnh, T. Quảng Ngãi
0

0376764576

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng, khu đô thị VSIP Quảng Ngãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.