Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp biệt thự 3 tầng tại P. Xuân Khanh trung tâm Sơn Tây, Hà Nội giá chỉ 45 tr/m2

Ngày đăng: 20/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp biệt thự 3 tầng + 1 tum tại trung tâm Sơn Tây, Hà Nội giá chỉ 45 triệu/m². Vị trí: Phường Xuân Khanh, TX Sơn Tây thuộc Khu Đô Thị Nhật Nam quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh, sầm uất. Điểm nổi bật: Mặt tiền rộng, phù hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc vừa ở vừa cho thuê. Đường nội khu 9m, vỉa hè thoáng, hạ tầng hoàn thiện. Kết cấu 3 tầng + 1 tum, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu. Chỉ 45 triệu/m² mức giá cạnh tranh hiếm có tại vị trí trung tâm. Cơ hội sở hữu tài sản đẳng cấp, tiềm năng sinh lời cao. Liên hệ ngay giao dịch nhanh cho khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

093 444 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16 tỷ

5 PN, 3 WC
366.9 m²
43,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. ĐT 87A, P. Xuân Khanh, Tx. Sơn Tây, Tp. Hà Nội
0

0934441585

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp biệt thự 3 tầng tại P. Xuân Khanh trung tâm Sơn Tây, Hà Nội giá chỉ 45 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.