Tổ hợp nghỉ dưỡng Vlasta Sầm Sơn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tiềm năng X3 với siêu phẩm liền kề mặt phố đi bộ Vlasta Sầm Sơn! Sở hữu ngay căn LK05 - A8. Toạ độ vàng đón trọn dòng tiền kinh doanh sầm uất: Thông số vàng: 4 tầng 1 tum | DT đất: 84,5 m2 | Diện tích sàn: 278,4 m2. Mặt tiền quyền lực: 6,5m (dài 13m) cực thoáng, dễ làm thương hiệu. Hạ tầng: Đường trước nhà rộng 27m, vỉa hè 5m đậu xe thoải mái. Lý do căn Lk05 - A8 là "Gà đẻ trứng vàng": Vị trí độc tôn: Nằm ngay mặt phố đi bộ & trung tâm sự kiện, dòng người qua lại 24/7. Đa công năng: Hoàn hảo kinh doanh homestay, khách sạn mini, nhà hàng, cafe high - end... Ngoài ra A/C còn được bốc thăm tỷ lệ 1/10 khách hàng đầu tiên trúng xe sang GLC200. Cơ hội không đợi ai! Inbox hoặc liên hệ ngay để nhận giá và chính sách độc quyền! Hotline/Zalo: 0395486236

Xem thêm

Liên hệ:

039 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,83 tỷ

84.5 m²
92,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
ĐP

Đặng Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tổ hợp nghỉ dưỡng Vlasta Sầm Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.