Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội cuối cùng để sở hữu biệt thự flc sầm sơn giá rẻ. biệt thự sổ đỏ lâu dài , giá 8,9 tỷ .

Ngày đăng: 28/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cơ hội cuối cùng để sở hữu biệt thự flc sầm sơn giá rẻ. biệt thự sổ đỏ lâu dài , giá 8,9 tỷ . - biệt thự 216m2 , ngay khu hồ sinh thái flc, khu vui vòng xoay ánh sáng.. - đã hoàn thiện 50% phân thô , lắp hệ thống điện nước, điều hòa.. - cách quãng trường biển 500m, cách biển 100m.

Xem thêm

Liên hệ:

094 561 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

216 m²
41,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
FLC Lux City Samson, Đ. Thanh Niên, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
PQ

Phan Viết Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội cuối cùng để sở hữu biệt thự flc sầm sơn giá rẻ. biệt thự sổ đỏ lâu dài , giá 8,9 tỷ . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.