Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền chuyển nhượng căn BT FLC có sổ, vị trí đẹp giá tốt

Ngày đăng: 18/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trong quần thể du lịch nghỉ dưỡng 5 sao FLC Với không gian sống rộng rãi, gần biển và thoải mái, biệt thự này có đến 9 phòng ngủ có thể kinh doanh mang lại dòng tiền cao nhất trong cùng phân khúc (các căn bên cạnh đều đã hoàn thiện và kinh doanh rất tốt). Căn BT đã cải tạo mở rộng các Nhà vệ sinh, đường điều hòa, đường điện, nước. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Winmart + , các cửa hàng và dịch vụ khác, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Diện tích 216m² gần biển, có nhiều tiện ích, cách quần thể sun gruop 500m, cách công viên sun word 3.5km với tiềm năng tăng giá cao. Pháp lý sổ hồng sẵn sàng giao dịch trong 1 nốt nhạc. LH: Mr Thao 0912278893

Xem thêm

Liên hệ:

091 227 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

216 m²
45,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Lux City Samson, Đ. Thanh Niên, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
MT

Mr Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền chuyển nhượng căn BT FLC có sổ, vị trí đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.