Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán cắt lỗ sâu căn 112,5m2, mặt tiền 7.5m, đã đi vào hoạt động, lh ngay sun sầm sơn

Ngày đăng: 20/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình cần tiền gấp quá nên em cần bán nhanh cắt lỗ sâu Căn Shophouse Sun ở Quảng Trường biển Sầm Sơn sầm uất, vị trí Vip trung tâm vui chơi giải trí du lịch biển Sầm Sơn Nằm trong lòng hệ sinh thái Sun , sát biển nhất - Ưu điểm nằm trên trực đường to của khu, vỉa hè 5m - Ngay cạnh toà nhà tổ hợp tất cả các dịch vụ tiện ích của cư dân dự án Cắt lỗ sâu duy nhất 1 căn 7,X tỷ Nhà xây 5 Tầng như hình Diện tích đất 112,5m mặt tiền 7,5m Đã bàn giao nhà năm 2023, toàn khu Sun đã đi vào hoạt động Vào hoàn thiện kinh doanh ngay. Gần công viên nội khu nhiều tiện ích Chưa bao giờ bán giá rẻ đến vậy Nhanh tay goi e làm việc đàm phán giá chính chủ ạ 0967455998 Anh Thơ

Xem thêm

Liên hệ:

096 745 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

112.5 m²
64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Group Sầm Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
0

0967455998

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán cắt lỗ sâu căn 112,5m2, mặt tiền 7.5m, đã đi vào hoạt động, lh ngay sun sầm sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.