Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp căn nhà vườn diện tích 198m dự án Vlasta Sầm Sơn

Ngày đăng: 08/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN NV3-A5 Diên tích : 198m mặt tiền 12m, vài bước chân ra tới biển Gía: 9,5 tỷ , xây thô 3,5 tầng Vị trí: Tiểu khu NV3 trung tâm dự án, hạ tầng hoàn thiện, không gian thoáng đãng. Căn biệt thự nhà vườn thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích sử dụng, bao quanh là mảng xanh yên tĩnh. Giá tốt nhất thị trường chỉ trong tháng 7 này. Cơ hội vàng cho khách muốn sở hữu biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá"0889832299" Liên hệ ngay để chốt trong tháng sang tay nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

088 983 ****

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

198 m²
47,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
Th

Tính ruby Thanh hóa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp căn nhà vườn diện tích 198m dự án Vlasta Sầm Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.