Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 6 tỷ, sở hữu biệt thự biển, tặng gói ưu đãi 1 tỷ đồng, 0% lãi suất 24th, sổ vĩnh viễn

Ngày đăng: 28/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Sở hữu biệt thự biển nhận sổ đỏ vĩnh viễn cam kết thuê lại 20 triệu/tháng. Trong khi 98% dự án nghỉ dưỡng chỉ có thời hạn 50 năm, Vlasta Sầm Sơn là dự án hiếm hoi cấp sổ đỏ từng căn sở hữu lâu dài. Biệt thự liền kề 3.5 tầng, thiết kế đậm chất nghỉ dưỡng, hiện đại và sang trọng. Diện tích 231 - 236m², mặt tiền 14m, đường nội khu rộng 13m thoáng, đẹp, dễ khai thác. Vị trí đắc địa sát biển, chỉ vài bước chân là tới quảng trường trung tâm phù hợp để ở, nghỉ cuối tuần hoặc cho thuê dài hạn. Tiện ích All - in - One tiêu chuẩn quốc tế: Khách sạn Lasong, chuỗi nhà hàng, bể bơi vô cực, spa JimJilBang, café biển... Khu vui chơi trẻ em, tổ chức tiệc, teambuilding, giải trí 4 mùa. Chính sách ưu đãi không thể tốt hơn: Cam kết thuê lại 20 triệu/tháng trong 2 năm. Tặng nội thất trị giá 540 triệu. Vay 60% lãi suất 0% trong 24 tháng. Miễn phí quản lý 3 năm + dịch vụ quản gia trị giá 504 triệu. Tâm điểm phát triển du lịch Thanh Hóa tiềm năng tăng giá bền vững. Tuấn Hùng 0984866789Zalo 24/7 hỗ trợ chi tiết từng căn đẹp).

Xem thêm

Liên hệ:

098 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

231 m²
45,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
TH

Trương Tuấn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 6 tỷ, sở hữu biệt thự biển, tặng gói ưu đãi 1 tỷ đồng, 0% lãi suất 24th, sổ vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.