Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự duy nhất BT5 - 11 view khách sạn Lasong dự án Vlasta Sầm Sơn LH 0961979116

Ngày đăng: 29/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự đơn lập Hybrid Home BT05 - B11 Vlasta - Sầm Sơn. Vị trí đắt giá View quảng trường trung tâm tại Vlasta Sầm Sơn. Giữa không gian ngập tràn nắng gió biển, những căn Hybrid Home đơn lập view quảng trường tại Vlasta không chỉ là nơi an cư nghỉ dưỡng hoàn hảo, mà còn là bệ phóng cho mọi cơ hội đầu tư sinh lời. View quảng trường khẳng định đẳng cấp. Mặt tiền rộng thoáng tiếp cận dòng người lớn. Đối diện chuỗi sự kiện lễ hội biển quanh năm một bước ra là phố, trăm bước ra biển. Tối ưu công năng 2 trong 1: Vừa ở, vừa kinh doanh hoặc cho thuê. Sân vườn rộng đỗ xe riêng 2 mặt thoáng. Giá: 25, x tỷ (chưa bao gồm chiết khấu). Tặng gói hoàn thiện nội thất lên đến 540 triệu đồng tối ưu chi phí đầu tư ban đầu. Tặng kèm 3 năm dịch vụ quản lý & quản gia giúp chủ sở hữu yên tâm nghỉ dưỡng hoặc cho thuê, đảm bảo dịch vụ chuẩn mực, gia tăng giá trị trải nghiệm. Giá trị đầu tư vượt trội. Vị trí trung tâm của trung tâm nguồn cầu du lịch quanh năm chính sách thanh toán linh hoạt tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong 1 - 2 năm tới. Đặc biệt, Hybrid Home là sản phẩm kết hợp giữa bản sắc bản địa và tiêu chuẩn nghỉ dưỡng quốc tế, không chỉ là nơi tận hưởng mà còn là tài sản đầu tư bền vững. Liên hệ ngay hotline hôm nay để được tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 197 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

236 m²
105,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
0

0961979116

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự duy nhất BT5 - 11 view khách sạn Lasong dự án Vlasta Sầm Sơn LH 0961979116 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.