Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc BT3A11 tại dự án Vlasta Sầm Sơn Ký trực tiếp với Chủ đầu tư Văn Phú Invest

Ngày đăng: 25/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn biệt thự: Mã căn: BT3A11 Loại hình: Biệt thự đơn lập Lô góc 2 mặt tiền Diện tích đất: 223m² Xây dựng: 3 tầng, bàn giao thô dễ hoàn thiện theo nhu cầu Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài Khoảng cách tới biển: Chỉ 50m cực kỳ lý tưởng cho nghỉ dưỡng và khai thác cho thuê Ký trực tiếp với Chủ đầu tư Văn Phú Invest thủ tục minh bạch, nhanh gọn Lợi thế nổi bật: Lô góc thoáng đẹp hàng hiếm trong dự án Giá F0 trực tiếp từ chủ đầu tư, không chênh, không qua trung gian Chủ đầu tư uy tín: Văn Phú Invest quy hoạch đồng bộ, pháp lý rõ ràng Tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng du lịch Sầm Sơn phát triển mạnh Liên hệ trực tiếp để nhận bảng hàng & đi xem thực tế: 0989608133Anh Minh người bán trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

098 960 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,88 tỷ

223 m²
62,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
AM

Anh Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc BT3A11 tại dự án Vlasta Sầm Sơn Ký trực tiếp với Chủ đầu tư Văn Phú Invest - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.