Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự FLC Sầm Sơn - Bất động sản dòng tiền

Ngày đăng: 26/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự biển FLC Sầm Sơn dòng tiền ổn định. -------------------------------------------- Chỉ hơn 50 triệu/m², sở hữu ngay villa biển full nội thất cao cấp, khai thác cho thuê ngay! Đầu tư thông minh mùa hè thu tiền đều mỗi năm! Sầm Sơn luôn full phòng, du khách đông nghịt mỗi kỳ nghỉ! Thông tin biệt thự: Khu NT FLC Sầm Sơn. Diện tích: 216m² Hướng Bắc. 8 phòng ngủ 11 giường Có bể bơi riêng. Full nội thất Sẵn sàng vận hành. Doanh thu cho thuê ~500 triệu/năm. Tiềm năng lớn vị trí vàng sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

096 814 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

216 m²
57,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
FLC Lux City Samson, Đ. Thanh Niên, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
SH

Sơn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự FLC Sầm Sơn - Bất động sản dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.