Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn villa full nội thất, giá hấp dẫn, tiềm năng tăng giá và kinh doanh. LH: 0986.594.268

Ngày đăng: 25/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Biệt thự siêu hot ở FLC Lux City Samson, Hồ Xuân Hương, Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa. Với diện tích 216m2, 3 tầng, 8PN và 9WC, nội thất full cực chất. Đặc biệt, mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 18m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

098 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

216 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
FLC Lux City Samson, Đ. Thanh Niên, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
TT

Trần Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn villa full nội thất, giá hấp dẫn, tiềm năng tăng giá và kinh doanh. LH: 0986.594.268 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.