Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT LK lô góc trung tâm hành chính mới thị xã Sapa Lào Cai

Ngày đăng: 10/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay nhà liền kề - căn góc ngay trung tâm hành chính mới TX Sapa, Lào Cai. Nâng tầm phong cách sống. Tận hưởng không gian sống hiện đại. Tinh tế trong từng chi tiết từ vật liệu cao cấp đến thiết kế tối ưu, định hình chuẩn sống thượng lưu. Diện tích 163m2 MT 5m - Thiết kế 5 tầng. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. Không gian sống đẳng cấp dành cho giới tinh hoa, đầu tư chắc chắn có lãi. Liên hệ ngay: 0969035888 để nhận tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 WC
163 m²
88,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sapa Jade Hill, Tx. Sa Pa, T. Lào Cai
0

0969035888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT LK lô góc trung tâm hành chính mới thị xã Sapa Lào Cai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.