Biệt thự bt28-02 kđt phú cường. giá hơn 30tr/m2

Ngày đăng: 14/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ BT28-02 KĐT PHÚ CƯỜNG Sản phẩm chủ đầu tư ngay mặt tiền Nguyễn Thị Nhung, trung tâm Phú Cường khu đô thị đáng sống bậc nhất Rạch Giá Diện tích: 1827m = 486m Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, hiện đại sang trọng Hướng: Tây Nam Pháp lý: Sổ hồng riêng Thanh toán linh hoạt 18 tháng Giá trực tiếp từ Chủ đầu tư Liên hệ 0944269928 để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất tại KĐT Phú Cường

Xem thêm

Liên hệ:

094 426 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

14,85 tỷ

486 m²
30,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Cường Hoàng Gia, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
VA

Việt Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự bt28-02 kđt phú cường. giá hơn 30tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.