Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại KĐTM lấn biển Tây Bắc Rạch Giá, 6 tỷ VND, 198.17m2

Ngày đăng: 07/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá. - Diện tích rộng rãi 198.17m2 với mặt tiền 10.05m. - Hướng cửa chính và ban công Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. - Nhà 3 tầng, không nội thất, dễ dàng thiết kế theo sở thích riêng. - Đường vào rộng 9m, phù hợp cho xe ô tô lưu thông. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Winmart Vincom Kiên Giang và Bách Hóa Xanh 219 Nguyễn Bỉnh Khiêm. - Đối diện công viên khu lấn biển Tây Bắc và công viên Nguyễn Trung Trực. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0935983833 hoặc gặp nguyenkien.

Xem thêm

Liên hệ:

093 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6 tỷ

198.17 m²
30,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vincom Rạch Giá, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
K

Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại KĐTM lấn biển Tây Bắc Rạch Giá, 6 tỷ VND, 198.17m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.