Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Trần Bạch Đằng KDT Phú Cường TP Rạch Giá - KG

Ngày đăng: 24/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Trần Bạch Đằng tọa lạc tại Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và sang trọng.

Nhà có diện tích 137,5 m2 với thiết kế 2 tầng bao gồm:
+ 3 Phòng ngủ rộng rãi.
+ 4 Phòng tắm tiện lợi.
+ Phòng khách thoáng đãng.
+ Bếp hiện đại.
Đặc biệt, nhà được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự thoải mái cho cư dân.

Điểm nổi bật:
Nhà có pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người mua. Vị trí hướng Đông Bắc giúp đón gió tự nhiên và ánh sáng mặt trời, mang lại không khí trong lành cho không gian sống.

Địa điểm xung quanh:
Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Kiên Giang, bệnh viện Đa Khoa tỉnh Kiên Giang, trường THCS Võ Trường Toản, trường THCS và THPT Võ Văn Kiệt, trường THCS Võ Nguyên Giáp, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0944678113, Ngô Vinh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 467 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 4 WC
137.5 m²
32,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Cường Hoàng Gia, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
NV

Ngô Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Trần Bạch Đằng KDT Phú Cường TP Rạch Giá - KG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.