Tin đăng đã hết hạn.

Solera Quy Nhơn nơi hội tụ tinh hoa sống đẳng cấp

Ngày đăng: 26/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Solera Quy Nhơn nơi hội tụ tinh hoa sống đẳng cấp. - Vị trí: Trung tâm Khu đô thị Long Vân, TP. Quy Nhơn liền kề các trục đường huyết mạch, kết nối nhanh đến biển, sân bay và trung tâm hành chính. - Sản phẩm: Nhà phố thương mại & nhà liền kề thiết kế hiện đại. - Diện tích đa dạng: 92,5m2; 120m2. - Mặt tiền rộng, thuận lợi kinh doanh an cư. - Tiện ích nội khu vượt trội: - Công viên cây xanh, đường dạo bộ. - Khu thương mại dịch vụ sầm uất. - An ninh 24/7, hạ tầng đồng bộ. - Lý do chọn Solera Quy Nhơn: - Trung tâm khu đô thị mới năng động. - Giá trị gia tăng bền vững theo thời gian. - Sản phẩm khan hiếm, pháp lý rõ ràng. - Phương thức thanh toán linh hoạt. - Liên hệ: 0902552838Minh Thiện).

Xem thêm

Liên hệ:

090 255 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

92.5 m²
57,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
MT

Mr Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Solera Quy Nhơn nơi hội tụ tinh hoa sống đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.