Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự góc Đại Phú Gia, Quy Nhơn 420m2, 6 phòng, full nội thất, giá 22 tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhanh biệt thự góc tại khu Đại Phú Gia, phường Quy Nhơn.
Diện tích đất rộng 420m2, vị trí góc 2 mặt tiền.
Diện tích sàn 660m2.
Hướng nhà: Đông và Đông Nam.
Đường rộng 19m và 17m.
Biệt thự có 6 phòng riêng và 6 nhà vệ sinh, gara ô tô, thang máy, 4 ban công và sân vườn rộng rãi.
Nội thất hoàn thiện cao cấp, có thể vào ở ngay.
Giá bán: 22 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ số điện thoại 0353658348 hoặc 0333615379 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

035 365 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

6 PN, 6 WC
420 m²
52,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Đông, Đông Nam
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
HL

Hữu Hiền Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự góc Đại Phú Gia, Quy Nhơn 420m2, 6 phòng, full nội thất, giá 22 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.