Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự siêu đẹp tại khu đô thị Đại Phú Gia, Quy Nhơn

Ngày đăng: 17/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự siêu đẹp tại khu đô thị Đại Phú Gia, Quy Nhơn
Vị trí vàng gần cổng khu biệt thự, sát sông, mát mẻ, cách trung tâm 10 phút.
Diện tích đất 311m2, diện tích sàn 500m2, 3.5 tầng.
Thiết kế Châu Âu hiện đại, nội thất cao cấp.
Biệt thự có 5 phòng ngủ lớn, phòng khách rộng, bếp sang trọng, sân vườn, gara ô tô.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, có thể vào ở ngay.
Tiện ích: Gần chợ, Coopmart, trường học, bệnh viện, cách biển 10 phút.
Khu dân cư đẳng cấp, an ninh tuyệt đối.
Giá bán 17 tỷ (có thương lượng).
Nhà mới, còn mùi sơn. Liên hệ 0963326234 - 0989224444 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 332 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

5 PN
311 m²
54,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu biệt thự Đại Phú Gia, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
ĐL

Đất Bắc Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự siêu đẹp tại khu đô thị Đại Phú Gia, Quy Nhơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.