Tin đăng đã hết hạn.

Hạ tầng 5 sao , toàn diện -solera quy nhơn

Ngày đăng: 10/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Anh cán bộ GIA LAI chuyển công tác xuống QUY NHƠN đang cần tìm 1 căn nhà phù hợp túi tiền, diện tích rộng thoái mái ,không gian cây xanh để ở , mà ngay trung tâm xung quanh đáp ứng đầy đủ tiện ích . Em xin giới thiệu căn shophouse nằm ngay trên mặt tiền 42m Long Vân , ngã tư bên cây xăng Bảy Cường 07 SHOPHOUSE (4 tầng - 1tum) - SOLERA QUY NHON | CĂN ĐẸP VIEW KÊNH , NÚI , CÔNG VIÊN Thành Phố - 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh - 92,5m2 , diện tích sống 320m2 - bàn giao quý 1/2026 - Tiện ích : gần trung tâm , bênh viện , trường học , công viên , shophouse thương mại . ́Gia 4.6 tỷ ( giá nhận nhà ) - Nằm điểm giao giữa Long Vân-Long Mỹ , đường Hùng Vương và quốc lộ 1D sầm uất . - Căn hộ ở đây có tầm view đẹp, không gian yên tĩnh, cư dân hàng xóm cán bộ tri thức nhiều,... . Hệ thống điện âm cùng thiết bị chiếu sáng Philips. .Đường nội khu rộng 7,5m thi công kỹ lưỡng. . Vỉa hè ốp đá tự nhiên, chống nứt gãy .Cây xanh nở hoa bốn mùa, tiểu cảnh trang trí nội khu. Kênh sinh thái tự nhiên thoát nước nhanh chóng. Liên hệ Phòng Kinh doanh Đất Xanh Miền Trung: 0397008712- Hoài Nhân Nhận thông tin về giỏ hàng , pháp lý , và giá từng căn ạ . Chi tiết: shophousesolera.com

Xem thêm

Liên hệ:

039 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

4 PN, 2 WC
92.5 m²
49,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
HN

Hoài Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ tầng 5 sao , toàn diện -solera quy nhơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.