Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự nhà vườn sẵn khuôn viên nội thất đang cho thuê tại Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự nhà vườn. Hiện vẫn đang cho thuê kinh doanh. Phú Mãn - Quốc Oai. 2000m2 (225m2 TC). Cách Đại Lộ Thăng Long 2.6km. - Phong cách Châu Âu đẳng cấp, bám trọn toàn bộ cánh đồng. Chỉ việc xách vali về là ở. Giá thỏa thuận. Chi tiết LH Zl e Ngọc Ánh. Hotline 0349946860hỗ trợ ac xem nhà và gặp cc lv).

Xem thêm

Liên hệ:

034 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

21 tỷ

3 PN, 2 WC
2.000 m²
10,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự nhà vườn sẵn khuôn viên nội thất đang cho thuê tại Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.