Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Căn Góc 305m² - Sunny Garden City, Chùa Thầy, Quốc Oai - chỉ việc xách vali vào ở

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn góc 2 mặt tiền nằm trong khu đô thị khép kín Sunny Garden City cạnh Chùa Thầy, Quốc Oai, Hà Nội Diện tích 305m2 Nhà đang trong giai đoạn hoàn thiện, chủ nhà đầu tư tâm huyết từng chi tiết, bố trí thang máy hiện đại - Chỉ việc xách vali vào ở Đường trước nhà rộng 24m , ô tô tránh nhau, đỗ thoải mái Hướng Tây Bắc và Tây Nam mát mẻ, đón gió Không gian sống xanh, yên tĩnh, dân cư văn minh Giá bán: 43 tỷ Liên hệ ngay: 0818167899

Xem thêm

Liên hệ:

081 816 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

43 tỷ

305 m²
140,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Sunny Garden City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Sài Sơn, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Mạnh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Căn Góc 305m² - Sunny Garden City, Chùa Thầy, Quốc Oai - chỉ việc xách vali vào ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.