Độc quyền Song lập 162m² mặt biển giá tốt nhất Vinhomes Global Gate Hạ Long Xanh

Ngày đăng: 21/05/2026

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

* Độc quyền Song lập 162m² mặt biển giá tốt nhất Vinhomes Global Gate Hạ Long Xanh. Trực tiếp CĐT Vinhomes. - Diện tích đất: 162m², mặt tiền 8m xây 4 tầng - Loại hình: Song lập mặt biển - Hệ tiện ích quy mô lớn: All In One - Kết nối nhanh: Hà Nội - Hạ Long chỉ ~23 phút đi tàu cao tốc - Mua sắm, giải trí, nghỉ dưỡng: Vincom, Vinwonders, hệ thống sân Golf quy mô lớn nhất Việt Nam, chuỗi khách sạn & resort đẳng cấp quốc tế, công viên rừng ngập mặn hàng trăm ha... ** Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ 0917612020 nhận báo giá và tài liệu mới nhất trực tiếp Chủ đầu tư Vinhomes ạ

Xem thêm

Liên hệ:

091 761 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

162 m²
80,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền Song lập 162m² mặt biển giá tốt nhất Vinhomes Global Gate Hạ Long Xanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.