Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3 tỷ sở hữu nhà 3 tầng VSIP Quảng Ngãi, dòng tiền 8 triệu/tháng

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư nhà liền kề 3 tầng, 3 phòng ngủ, 2WC ngay cửa ngõ trung tâm TP Quảng Ngãi mua xong có dòng tiền ổn định! Thông tin chi tiết: Giá bán: 3 tỷ (giá tốt nhất khu vực VSIP). Diện tích & thiết kế: 3 tầng 3PN 2WC, bố trí hợp lý, nội thất đầy đủ. Vị trí: Khu dân cư Thiên Mỹ Lộc, KĐT VSIP, P. Trương Quang Trọng gần trường học, bệnh viện, dịch vụ ăn uống. Tiện ích nội khu: Công viên cây xanh, hồ nước, khu thể thao, khu vui chơi giải trí, an ninh 24/7, hạ tầng hoàn thiện. Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt, tài lộc vào nhà. Hiện trạng: Đang cho thuê 8 triệu/tháng (hợp đồng 10 tháng/năm). Lợi thế đầu tư: Thu nhập ổn định + tiềm năng tăng giá khi KCN VSIP phát triển mạnh. Cộng đồng dân trí cao, môi trường sống văn minh. Vị trí kết nối nhanh trung tâm thành phố. Liên hệ ngay: Mr. Sanh Chuyên BĐS VSIP Quảng Ngãi. Call/Zalo: 0905594936

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,06 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
24,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thiên Mỹ Lộc, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
VS

Viet Sanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3 tỷ sở hữu nhà 3 tầng VSIP Quảng Ngãi, dòng tiền 8 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.