Bán Biệt thự gỗ Quận 8, dt 660m2 , 4 lầu, ngang 30m chỉ 60 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

SIÊU BIỆT THỰ GỖ NGUYÊN KHỐI CÓ 1-0-2 TẠI SÀI GÒN DIỆN TÍCH 860M2 GIÁ CHỈ 60ty Kết hợp tinh hoa cổ kính & hiện đại, hàng hiếm không lặp lại. VIEW CÔNG VIÊN. Thông tin cơ bản: Diện tích: 30 x 22m + 200m đất ngoài sổ (Tổng gần 860m) Kết cấu: 1 hầm trệt lửng 2 lầu tổng 6PN, 7WC. Công năng đặc biệt: Phòng Karaoke VIP. Hầm rượu độc nhất vô nhị tại Việt Nam. Toàn bộ nội thất bằng gỗ nguyên khối cao cấp.Giá trị cũng gần 30 Tỷ. Phong cách thiết kế: Cổ kính giao thoa hiện đại. Sân vườn: Rộng gần 500m phía sau và bên hông nhà. Vị trí đắc địa: Nằm trong Khu dân cư an ninh, dân trí cao. Cách An Dương Vương chỉ 350m. Cách Đại lộ Võ Văn Kiệt chỉ 1 km. Di chuyển đến trung tâm Q1 chỉ 10 phút. Chủ thiện chí để lại toàn bộ nội thất. Xây dựng cực kỳ kiên cố hàng KHỦNG LONG hiếm có.

Xem thêm

Liên hệ:

039 887 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

60 tỷ

660 m²
90,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Dang Minh Tuan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự gỗ Quận 8, dt 660m2 , 4 lầu, ngang 30m chỉ 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.