Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp tại Đường Cao Lỗ, Quận 8, 30 tỷ VND, 186 m2, nhiều tiện ích chỉ với

Ngày đăng: 30/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự sang trọng tại Đường Cao Lỗ, Quận 8, Hồ Chí Minh, với diện tích 186 m2. Nơi đây không chỉ là không gian sống lý tưởng mà còn mang lại nhiều tiện ích cho cuộc sống hàng ngày. - 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, thoáng đãng. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng. - Đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư. Điểm đặc biệt: Biệt thự này nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Khách hàng sẽ được tận hưởng không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên. Gần các tiện ích như: - Cách trường cao đẳng kinh tế đối ngoại 1,5 km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 1 km. - Cách công viên Tạ Quang Bửu 1,8 km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0564076889, Nguyễn Yến Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

056 407 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

30 tỷ

186 m²
161,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Yến Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp tại Đường Cao Lỗ, Quận 8, 30 tỷ VND, 186 m2, nhiều tiện ích chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.